Starfsfólk

Í Hjartavernd starfar breiður hópur fólks. Má þar nefna lækna, lífeindafræðinga, líffræðinga, tölfræðinga, geislafræðinga, hjúkrunarfræðinga, sjúkraliða, verkfræðinga, viðskiptafræðinga, ritara og fólk úr ýmsum öðrum starfsstéttum.

Unnið er að ýmsum verkefnum og mikið og gott samstarf er við aðrar stofnanir og rannsóknarstöðvar út um allan heim.

Hafa samband
Nafn Staða Netfang Símanúmer
Alexander Guðjónsson Stærðfræðingur alexander@hjarta.is 535-1800
Anita Pálsdóttir Móttökuritari anita@hjarta.is 535-1800
Berglind Gunnarsdóttir Fjármálastjóri berglind@hjarta.is 535-1800
Björn Flygenring Hjartalæknir 535-1800
Bolli Þórsson Sérfræðingurí innkirtla-og efnaskiptasjúkdómum afgreidsla@hjarta.is 535-1800
Camilla Kristjánsdóttir Sjúkraliði og ritari camilla@hjarta.is 535-1810
Elías Freyr Guðmundsson Faraldsfræðingur elias@hjarta.is 535-1800
Elías Jóhannesson Geislafræðingur eliasj@hjarta.is 535-1800
Friðrik Þórðarson Gagnagrunnsstjóri 535-1800
Grímheiður F. Jóhannsdóttir Geislafræðingur heida@hjarta.is 535-1800
Guðlaug Björnsdóttir Geislafræðingur gudlaugb@hjarta.is 535-1800
Halla Grétarsdóttir Geislafræðingur halla@hjarta.is 535-1800
Hjálmfríður Nikulásdóttir Hjúkrunarfræðingur frida@hjarta.is 535-1852
Hlín Ástþórsdóttir Bókari hlin@hjarta.is 535-1815
Ingunn Þorsteinsdóttir Sérfræðingur í klínískri lífefnafræði
Jens Valur Ólason Kerfisstjóri jens@hjarta.is 535-1826
Jóhanna Eyrún Sverrisdóttir Yfirhjúkrunarfræðingur og sviðsstjóri johanna@hjarta.is 535-1841
Jóhanna Gunnlaugsdóttir Hjartarannsókn johannag@hjarta.is 535-1800
Karl Anderssen Stjórnarformaður og hjartalæknir
Kristín Bjarnadóttir Sviðsstjóri og lífeindafræðingur kristinb@hjarta.is 535-1837
Kristín Siggeirsdóttir Framkvæmdastjóri þróunar kristin@hjarta.is 535-1800
Lilja Jóhannesdóttir Ritari lilja@hjarta.is 535-1800
Lilja Petra Ásgeirsdóttir Lífeindafræðingur lilja@puls.is
Ólafur Eyjólfsson Röntgenlæknir olafure@hjarta.is 535-1800
Ólafur Kjartansson Röntgenlæknir olakj@hjarta.is 535-1800
Sigurður Sigurðsson Framkvæmdastjóri og geislafræðingur sigurdur@hjarta.is 535-1800
Steinar Guðmundsson Hjartalæknir steinar@hjarta.is 535-1800
Steinunn Gunnarsdóttir Lífeindafræðingur steinunn@hjarta.is 535-1837
Thor Aspelund Tölfræðingur, statistician aspelund@hjarta.is
Valborg Guðmundsdóttir Nýdoktor valborg@hjarta.is
Valur Emilsson Head of systems genetics, erfðafræðingur valur@hjarta.is 6490178
Vilmundur Guðnason Forstöðulæknir 535-1800
Staðsetning Hjartaverndar

Staðsetning

Holtasmári 1, 2. hæð. 201 Kópavogur, Ísland Kt.: 600705-0590

Skoða á korti

Hafa samband við hjartavernd

Hafa samband

Opnunartímar hjartaverndar

Opnunartímar

  • Mán - Fös: 08:00 - 16:00
  • Helgar: Lokað
Holtasmári 1, 2. hæð., 201 Kópavogur, Ísland
Móttaka: 535-1800, Fax: 535-1801
Opnunartími í dag: 08:00 - 16:00
Fara efst á síðu